Bán nhà 161/31 Đường 11 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
239.4 m²
11.5 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
12 Tỷ
~ 143 Triệu/m²84m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng |
79A Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà trọ C4 ( 1trệt + có gác lửng ) gồm MBKD phía trước sửa xe và 5 phòng trọ phía, trước đây hiện tại chủ lấy lại để bán.
+ Đường trước nhà Mặt tiền đường số 8 xe tải quay đầu, KDC sầm uất KD mọi ngành nghề
+ Pháp lý chuẩn chỉ, sổ hồng cất tủ, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
Nhà phố
239.4 m²
11.5 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
126.9 m²
11.5 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
193 m²
11.8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
149 m²
12.5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
131.5 m²
12.5 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
200 m²
11.5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
183 m²
12.3 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
156 m²
11.5 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai