Bán nhà 171 (Thửa 649 Tờ 88) Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
126.9 m²
11.5 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
11.5 Tỷ
~ 48 Triệu/m²239.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 239.4 m2 | |
| Số tầng | 3 |
161/31 Đường 11 Linh Xuân Thủ Đức
VỊ TRÍ THÔNG THOÁNG HẺM XE HƠI TRÁNH. THUẬN TIỆN DI CHUYỂN. GẦN TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP 1,2,3
- Nhà 1 trệt , 2 lầu, 4PN, 2WC, 1 Phòng Khách, Nở hậu 12m
- Có 16 phòng trọ cho thuê
- Cách chợ Linh Xuân 0.6km. Vị trí tiện lợi di chuyển khắp nơi
- Di chuyển Go Dĩ An 3phút, cách Đại học Quốc gia 5 phút, ra Khu chế xuất Linh Trung 1 chỉ 3phút.
- Hàng xóm thân thiện, chủ hiền lành
- Sổ tại nhà, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.
Nhà phố
126.9 m²
11.5 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
193 m²
11.8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
84 m²
12 Tỷ
143 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
187.3 m²
11.2 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
149 m²
12.5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
200 m²
11.5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
183 m²
12.3 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
156 m²
11.5 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai