Bán nhà hẻm 79/24a Trần Văn Đang, Nhiêu Lộc
Nhà phố
22.6 m²(3.5 x 6.3)
3,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
3.7 Tỷ
~ 164 Triệu/m²22.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 22.6 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 79/24A Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3
Q3 DT 23M GIÁ 3.7 TỶ THƯƠNG LƯỢNG GẦN HẺM XE HƠI. ,
+ 1 trệt 1 lầu, 1 phòng ngủ, 2 WC, có thể cải tạo thành 1 phòng ngủ nữa. ,
+ Chủ bán đổi nhà lớn hơn, chủ bán kín kh muốn để hàng xóm biết ace dẫn khách nhẹ nhàng xíu ạ, mong ace thông cảm, xin cảm ơn ace.,
+ Giao thông thuận tiện, tiện ích vây quanh. Cách hẻm xe hơi 15m, hẻm trước nhà 3m.,
+ Sổ đang trong két sắt công chứng trong nốt nhạc. ,
Nhà phố
22.6 m²(3.5 x 6.3)
3,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
23 m²(3.5 x 6.2)
3 Tỷ 650 Triệu
159 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
47.7 m²(3 x 16)
3,7 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
22 m²(3.7 x 6)
3 Tỷ 750 Triệu
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
22 m²(3.7 x 6)
3 Tỷ 750 Triệu
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
26 m²(3.6 x 6.5)
3 Tỷ 650 Triệu
140 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
22 m²
3.7 Tỷ
168 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai