Bán nhà Hẻm 676/3 Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu
Nhà phố
138 m²(8 x 20)
13 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
14.3 Tỷ
~ 183 Triệu/m²78m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
Bán nhà 78D Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4
- Diện Tích 78m2 (ngang 3.12m dài 23m ) nở hậu 4m
- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, 4 phòng ngủ, 2 WC, bếp, phòng thờ, sân để xe.
Nhà phố
138 m²(8 x 20)
13 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
98.5 m²(3 x 16.6)
14 Tỷ
142 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
14 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
156 m²
15 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
62.7 m²
14 Tỷ
223 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
91 m²
14.4 Tỷ
158 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
100 m²(5.4 x 18.5)
14 Tỷ 580 Triệu
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
159 m²
15.5 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai