Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
400 Tỷ
~ 172 Triệu/m²2321m²
(54m x 50m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 54m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | 54m | |
| Diện tích | 2321 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Độ rộng đường | 24m |
Bán nhà 78 78/4 78/6 78/8 Ba Vân Phường Tân Bình
Góc 2 Mặt tiền.
- Diện tích: 54x50m.
- Công nhận: 2.321m2.
- Kết cấu: Nhiều kết cấu
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
270 m²(13 x 20)
400 Tỷ
1.48 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
480 m²(14 x 36)
400 Tỷ
833 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
1028 m²(27.1 x 39)
350 Tỷ
340 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
2108 m²(45 x 51)
400 Tỷ
190 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Xóm Củi
Nhà phố
434.5 m²(22 x 28)
400 Tỷ
921 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
1080 m²
450 Tỷ
417 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai