Bán Nhà Mặt Tiền 31 Gò Cẩm Đệm, P10, Tân Bình
Nhà phố
117.9 m²(5 x 25)
24 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
23.6 Tỷ
~ 159 Triệu/m²148m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 148 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 78/30 Ba Vân Phường 14 Quận Tân Bình
? SỞ HỮU NGAY BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP KHU VIP BÀU CÁT TÂN BÌNH GẦN 500M2 SD CHỈ 23.6 TỶ.
+ Vị trí: Siêu VIP, khu Bàu Cát sầm uất nhất quận Tân Bình. Hẻm xe tải tránh thông ra Trường Chinh, Âu Cơ...,
+ Khu vực toàn Biệt thự đẳng cấp, VP Công ty, Khách sạn, cực hiếm nhà bán.,
+ Diện tích khủng 8x19m uy nghi, tráng lệ.,
+ Nhà thiết kế bán cổ điển, nội thất hiện đại cao cấp. Hai lớp cổng tự động đóng mở và cửa cuốn an ninh, cửa toàn là gỗ căm xe, tủ bếp gỗ gõ đỏ, sàn các phòng đều lót gỗ toàn bộ. ,
+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT chắc chắc. Gồm 5 PN lớn + wc khép kín, PK và bếp cực kỳ rộng rãi, phòng đồ chơi cho trẻ em vô cùng xinh xắn. Sân thượng trồng nhiều loại cây cảnh mát mẻ quanh năm. Chủ set up thêm phòng tập Gym + bồn tắm Jacuzzi cực kỳ tỉ mỉ, phòng giặt phơi quần áo, phòng thờ, giếng trời rộng thoáng.,
+ Pháp lý sạch, hoàn công đầy đủ, sổ đẹp vuông vức gửi bank giữ hộ, công chứng nhanh.,
Nhà phố
117.9 m²(5 x 25)
24 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
Nhà phố
142 m²(6.7 x 21)
23,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Cảnh Dị
Nhà phố
142 m²(4 x 36)
24 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
88 m²(4.3 x 20.7)
23,4 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
114 m²
23.5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
120 m²
23.5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
111 m²
23.5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
65 m²
23.5 Tỷ
362 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai