Bán nhà hẻm 4/7 (Thửa 39+40 tờ 121) Đường số 3 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
840 m²(20 x 42)
96 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
90 Tỷ
~ 73.8 Triệu/m²1220m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1220 m2 |
Bán nhà 766 Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Tp.Thủ Đức
- Hướng : Tây Bắc
- Diện Tích : 1.220,5m2
- Ngang : 10m x 122m , Nở hậu :16,6m2
- Lộ Giới : 25m
- Pháp Lý : Sổ Riêng, Chính Chủ, 100% Đất Ở Đô Thị
- Kết cấu: 4 tầng + Lửng ( DT sàn 1581,2m2)
Nhà phố
840 m²(20 x 42)
96 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
90 Tỷ
90 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
1810.2 m²(8.6 x 94)
95 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
1 m²
90 Tỷ
90 Tỷ/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
1300 m²(30 x 42)
86,5 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
1050 m²
95 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Biệt thự
1300 m²
85 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
610 m²(10 x 33)
95 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai