Bán nhà hẻm 75/50 Trần Văn Đang, Nhiêu Lộc
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
3 Tỷ 880 Triệu
102 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
3.88 Tỷ
~ 144 Triệu/m²27m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 75/50 Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3
NGAY TRUNG TÂM QUẬN 3 - HẺM THÔNG HOÀNG SA - NHÀ CÒN MỚI - CÓ PHÒNG NGỦ TẦNG TRỆT - VÀO Ở NGAY.,
+Diện tích: 27/38m2(3.2x12)
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, phòng khách, bếp, có phòng ngủ tầng trệt, 3 PN, 2 toilet.
+ Nhà ngay trung tâm Quận 3, sát bên Trường Sa, Hoàng Sa.
+ Hẻm ba gác vi vu, thông thương tứ ngã.
+ Tiện ích xung quanh gần chợ, siêu thị, trường học các cấp+ Sổ hồng chính chủ, vuông vức, công chứng sang tên nhanh.,
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
3 Tỷ 880 Triệu
102 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
20 m²(3.4 x 5)
3 Tỷ 950 Triệu
198 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
46.7 m²(4 x 12)
3,8 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
18 m²(3.4 x 5)
3 Tỷ 850 Triệu
214 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
3,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
25.4 m²
3.8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
28.2 m²
3.9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8.3)
3 Tỷ 950 Triệu
141 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai