Bán nhà mặt tiền 5 Yên Thế, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
77 m²(7.5 x 14)
38 Tỷ
494 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Yên Thế
39 Tỷ
~ 279 Triệu/m²140m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 72 Hồng Hà Phường 2 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KHU SÂN BAY - TOÀN CAO ỐC VĂN PHÒNG, KHÁCH SẠN - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI!,
+Diện tích: 140m2(6x24)
+ Vị trí: Cực kỳ đẹp, ngay sân bay Tân Sơn Nhất, Parkson Plaza, công viên Gia Định, ... Xung quanh toàn các tòa nhà cao tầng, trung tâm thương mại tiện cho thuê kinh doanh hay mở văn phòng, khách sạn, ... đều thích hợp.,
+ Nhà 3 tầng với 6 PN khép kín.,
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.,
Nhà phố
77 m²(7.5 x 14)
38 Tỷ
494 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
219 m²(11.8 x 18.5)
40 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
106.3 m²(6.9 x 16.6)
40 Tỷ
376 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
459 m²(10.2 x 45)
39 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
170 m²(9 x 22)
38 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
175.32 m²(8.26 x 20.5)
38,5 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trà Khúc
Nhà phố
79.4 m²(7.5 x 14)
39 Tỷ
491 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
112 m²
39 Tỷ
348 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai