Bán nhà hẻm Một phần nhà 56/2 Một phần nhà 56.2( Thửa 749 tờ 74) Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13.5)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
7.5 Tỷ
~ 130 Triệu/m²57.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57.5 m2 | |
| Số tầng | 2 |
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ- KHU VIP BÌNH THỌ - VỊ TRÍ ĐẸP- KINH DOANH BUÔN BÁN TỐT.
72 Đường số 4 phường Bình Thọ TP Thủ Đức
Mô tả:
- Nhà kết cấu 1 trệt 1 gác tương đối cũ, chủ mới mua về có thể sửa sơ ở tạm hoặc xây mới tùy ý thích.
- Nhà 1 mặt tiền và 1 mặt hẻm xe hơi phía sau vô cùng thoáng sáng. 100m ra Đặng Văn Bi - Con đường đắt đỏ nhất Bình Thọ.
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13.5)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
82 m²
7,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
53 m²(4 x 13.26)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
140 m²(4 x 30)
7,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
45 m²(4 x 11.2)
7,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
68 m²(5.5 x 12.5)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
97 m²(5 x 19.5)
7,5 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
123 m²
7,5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai