Bán nhà LK1-4 5 (Thửa 1304, tờ 45) LK1-4 5 Đường D Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(5 x 20)
30,5 Tỷ
10.17 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
30 Tỷ
~ 188 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Bán nhà 72 Đường số 34, Phường An Phú, Quận 2
Chủ nhà cần tiền bán gấp villa Phường An Phú, Quận 2.
Vị trí: là khu đô thị đep nhất quận 2, khu vực an ninh, yên tĩnh, đường xá rộng rãi rất đẹp, rất thích hợp để an cư.
Diện tích: 8x20m
Kết cấu: Trệt 2 lầu áp mái
Nhà phố
3 m²(5 x 20)
30,5 Tỷ
10.17 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
210 m²(10 x 21)
30 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
33 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
186 m²(6.7 x 28)
30 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
240 m²
30 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Nhà phố
224 m²
30 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Nhà phố
100 m²
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai