Bán nhà 120 Đường 51, Phường Bình Trưng
Nhà phố
108 m²(5.8 x 18)
35 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
35 Tỷ
~ 219 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Nhà phố
108 m²(5.8 x 18)
35 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Nhà phố
192 m²(12 x 16)
33,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
160.7 m²(8 x 20)
38 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
35 Tỷ
350 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
Nhà phố
160 m²
37 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
160 m²
35 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27A
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
35 Tỷ
318 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
200 m²
35 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai