Bán nhà hẻm 390/2 Phan Xích Long, Cầu Kiệu
Nhà phố
168 m²(8.7 x 17)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
52 Tỷ
~ 406 Triệu/m²128m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Bán nhà 7 9 Hoa Phượng Phường 2 Khu Phan Xích Long Phú Nhuận
DT: 8x16m, DTSD: 128m2, hầm, trệt, 3 lầu, nhà mới, trống suốt có thang máy.
Thuận tiện mua về cho thuê hoặc ở, vị trí đẹp, khu có nhiều nhà hàng, cafe thương hiệu nổi tiếng
Ngoài ra còn những bất động sản đã và đang chào bán ở Khu vực này như sau:
- 79 Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận Dt: 14x9 (đuôi 4m) hình thù kiểu số 1 - nếu lấy vuông vức 4x9, kế bên có thể làm shop house.
- 56 Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận DT: 4 x 16 KC: Gồm 1 trệt, 3 lầu.
- 38 Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận DT: 4 x 16 KC: Gồm 1 trệt, 3 lầu.
- 10 Hoa Mai, P2, Phú Nhuận DT: 8x18m KC: Lệch tầng, 3 lầu 5pn.
- 191 Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận DT: 8x20 KC: Hầm Trệt 3 lầu.
- 43 Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận DT: 8x18m KC: 1 hầm, 3 lầu, áp mái. Nhà mới đẹp.
- 204 Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận DT: 8x16m 3 KC: 3 lầu, sân thượng. Nhà mới - đẹp.
- 53 Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận Dt: 4x 18m KC: Hầm lửng, 3 lầu.
- 2MT Đường Hoa Phượng vs Hoa Lan, P2, Quận Phú Nhuận. Diện tích: 8m x 18m Cn: 131,5m.
- 64 Hoa Lan, P2, Phú Nhuận DT: 64m2 KC: 2 lầu, st.
- 98 Hoa Mai, P2, Quận Phú Nhuận DT: 4x16m KC: 3 lầu.
- 24 Hoa Lan, P2, Quận Phú Nhuận, 4x16m, 3 lầu.
- 74 Hoa Hồng, P2, Quận Phú Nhuận. DT: 4x16m.
- 76 Hoa Cúc, Phường 7, Quận Phú Nhuận. 4x16m, 4 lầu.
- 46 Hoa Lan, P2, Phú Nhuận Dt: 4x17m Kc: 1 trệt. 3 lầu.
- 14 Hoa Lài, P7, Phú Nhuận Diện tích: 4x12m KC: 1 trệt 3 lầu.
Nhà phố
168 m²(8.7 x 17)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
106 m²(6.3 x 17)
52 Tỷ
491 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Cau
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
55 Tỷ
430 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoa Trà
Nhà phố
106 m²
52 Tỷ
491 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Hoa Cau
Nhà phố
168 m²
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
144 m²
51 Tỷ
354 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
144 m²
50 Tỷ
347 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Hoa Mai
Nhà phố
192 m²
50 Tỷ
260 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai