Bán nhà hẻm 153/47 Lê Văn Thọ ( SC: 133.25) Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,4 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
5 Tỷ 390 Triệu
~ 131 Triệu/m²41m²
(3.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 |
Bán Nhà 69/27/20 Lê Văn Thọ, P8, Gò Vấp
- DT: 3.5x12m
- DTCN: 41m²
- Kết cấu: 1 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 5.39 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,4 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
55 m²(4.1 x 13.5)
5 Tỷ 380 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 380 Triệu
96.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
45 m²(3 x 10)
5 Tỷ 350 Triệu
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
5 Tỷ 350 Triệu
149 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
5 Tỷ 350 Triệu
76.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
5,4 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai