Bán nhà mặt tiền 161a Linh Trung, phường Linh Xuân
Nhà phố
177.3 m²(8 x 30)
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
27 Tỷ
~ 65.2 Triệu/m²414m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 414 m2 |
67 Đường Tân Lập Dĩ An Bình Dương.
- Mô Tả:
+ Diện tích: Ngang 8m36 nở hậu 8m4. Dài 50m. Vuông vức, nở hậu nhẹ.
+ Mặt tiền kinh doanh siêu đỉnh.
+ Diện tích khủng.
+ Vị trí siêu đẹp. Xát bên cạnh chung cư Bcoin. Đối diện Suối Tiên.,
+ Địa chỉ Dĩ An nhưng ngay bên cạnh Linh Xuân. Đi bộ qua Suối Tiên, BV Ung Bứu...,
+ Chủ tôn trọng công sức của môi giới.,
+ Sổ hồng chính chủ. Sẵn sàng giao dịch.,
Nhà phố
177.3 m²(8 x 30)
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
120 m²(5 x 20.5)
26 Tỷ
217 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
680 m²(5.4 x 61)
27 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
500 m²(18 x 24)
26,6 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
210 m²
26.5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
680 m²
27 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Nhà phố
374 m²
27 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
26,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai