Bán nhà mặt tiền 161a Linh Trung, phường Linh Xuân
Nhà phố
177.3 m²(8 x 30)
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
27 Tỷ
~ 72.2 Triệu/m²374m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 374 m2 |
HẺM XE TẢI - NGANG LỚN - XÂY TOÀ NHÀ QUÁ ĐẸP
28/4 Đường Số 10 Linh Trung Thủ Đức
Mô tả:
+ Hiện trạng đất trống, rất phù hợp cho xây mới, hay phân lô tách thửa.,
+ Hẻm ô tô cách mặt tiền Đường số 10 chỉ 50m.
+ Tiện ích xung quanh như chợ, trường học,... trong bán kính 100m.
+ Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, Văn phòng.
+ Sổ chính chủ, công chứng ngay.
Nhà phố
177.3 m²(8 x 30)
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
680 m²(5.4 x 61)
27 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
500 m²(18 x 24)
26,6 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
210 m²
26.5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
414 m²
27 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Tân Lập
Nhà phố
680 m²
27 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Nhà phố
374 m²
28.5 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
26,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai