Bán nhà 23/8/2B Đường 38 - P Bình Trưng Tây - Quận 2
Nhà phố
50.5 m²
8.5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
8.7 Tỷ
~ 76 Triệu/m²114.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 114.5 m2 |
Bán nhà 67 đường Số 6, Bình Trưng Tây, Quận 2:
- Căn góc 2MT gần Nguyễn Thị Định, DT 5m x 19m = 130,9m2.
- Toàn bộ đất ở.
- Sau khi trừ LG còn: 114,5m2.
Có thể bán 1 căn hoặc cả 2 căn.
* 1/2 trước cửa hàng: Khoảng 69m2 trừ LG còn khoảng 62m2, giá 6,5 tỷ.
* 1/2 sau trêt, 1 lầu: Khoảng 58m2 trừ LG còn khoảng 52,5m2, giá 3,9 tỷ.
Nhà phố
50.5 m²
8.5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
101.3 m²
8.4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
60 m²
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
70 m²
8.5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
74 m²
8.5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
82 m²
8.5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
71.6 m²
9 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
105 m²
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai