Bán nhà 18 Đường số 23 Bình Trưng Tây Thủ Đức
Nhà phố
88 m²
9.2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
9 Tỷ
~ 126 Triệu/m²71.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71.6 m2 |
Bán nhà 48 Đường số 6 Bình Trưng Đông Quận 2
- Diện tích: 71.6m ( 5x16.3)
- Mặt tiền đường số 6, con đường buôn bán nhộn nhịp ngày đêm gần chợ Tân Lập. Xung quanh nhà có rất nhiều căn hộ dịch vụ, nhà trọ cho thuê, thông đường 42, số 7,... cách đường Nguyễn Duy Trinh chưa tới 100m.
- Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 1phòng thờ , có ban công thoáng mát.
Nhà phố
88 m²
9.2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
97.5 m²
9.2 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
81 m²
9.2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
60 m²
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
114.5 m²
8.7 Tỷ
76 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
105 m²
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
144 m²
9.3 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
80 m²
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai