Bán nhà 12/8/14 Đường số 8 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Nhà phố
54 m²
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
6.2 Tỷ
~ 62 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Nhà phố
54 m²
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
88 m²
6 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
68.7 m²
6.4 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
73 m²
6.3 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
50 m²
5.9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
54 m²
6.4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
88.8 m²
6.05 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
62 m²
6.5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai