Bán nhà hẻm 1041/117 Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Nhà phố
450 m²(7.7 x 42)
38 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
38 Tỷ
~ 106 Triệu/m²360m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 360 m2 |
Diện tích: 360 m² (12x30)
Địa chỉ: 620 đường Lê Văn Lương, phường Tân Phong, quận 7
-Gần TTTM SC VivoCity và các trường ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Remix, ĐH Cảnh sát nhân dân.
-Gần đường Nguyễn Văn Linh, giao thông thuận tiện.
-Nhà chính chủ, pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng.
Nhà phố
450 m²(7.7 x 42)
38 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
200 m²(9.1 x 22)
39,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
930 m²(16 x 50)
38 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
930 m²(16 x 50)
38 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
409 m²(14 x 29)
36,8 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
37 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D4
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
38 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
36,9 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai