Bán nhà 227 Lê Lâm Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
20.9 Tỷ
~ 249 Triệu/m²84m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 62 Hồng Hà Phường 2 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN HỒNG HÀ - KẾ BÊN SÂN BAY - NGAY NGÃ TƯ LỚN - 84M2 - 22.9 TỶ.,
KHÔNG LỘ GIỚI - NGAY NGÃ TƯ LỚN - VĨA HÈ 4M - KINH DOANH SẦM UẤT.,
*Nhà ngay Ngã tư Yên Thế - Hồng Hà. Đang kinh doanh tiệm đồ vật tư xây dựng, kế bên là Tiệm sửa xe.,
+ Vị trí kế bên Sân bay,... - Kinh doanh đông đúc và đầy đủ tiện nghi xung quanh. Khu dân cư xung quanh an ninh, kế Chợ kế Trường nên ở rất tiện lợi.,
+ Đường trước nhà 20m. Vĩa hè 4m. Mặt tiền xung quanh toàn Toà nhà Văn phòng.,
+ Nhà được thừa kế lâu đời đã làm sổ mới. Nhà cấp 4 tiện xây mới.,
+ Sổ hồng Vuông đẹp - Không lỗi Phong thuỷ, công chứng ngay.,
+ Đang cho thuê 20tr/tháng,
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
285 m²(4.6 x 30)
21 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(4.3 x 19.5)
20,9 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
93.4 m²(5 x 18.6)
21,9 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²
20.8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
2 m²(8 x 14.5)
20,9 Tỷ
10.45 Tỷ/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai