Bán nhà hẻm 803/58/61 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Nhà phố
167.5 m²(7 x 37.4)
17 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
17.2 Tỷ
~ 126 Triệu/m²136.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 136.2 m2 | |
| Số tầng | 4 |
BÁN 2 CĂN TÍNH TIỀN MỘT CĂN - MẶT TIỀN KINH DOANH BUÔN BÁN SẦM UẤT.
61 Lê thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7
* Diện tích 136m²( 5×27,5m vuông vức) công nhận đủ.
* Hiện trạng : Btct chủ chia 2 căn.
- căn 1 : Mặt tiền kinh doanh cho thuê spa( 1 trệt 3 lầu, 4 phòng thông suốt).
- căn 2: Sân , phòng khách, nhà ăn, 9 phòng ngủ ( mỗi tầng 3 phòng) 8wc.
* Vị trí mặt tiền kinh doanh Lê Thị Chợ nằm nối liền Huỳnh Tấn Phát , và Đào Trí
- ngay khu nhà phố liền kề, chung cư cao tầm trung tâm Vạn Phát Hưng.
* Tiện ích không thiếu gì hết.
* Sổ pháp lý chuẩn , hoàn công sịn sò, sổ chủ để két, công chứng liền.
Nhà phố
167.5 m²(7 x 37.4)
17 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
17 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
135.3 m²(4.5 x 30.2)
17 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Chuyên Dùng 9
Nhà phố
322 m²(8.8 x 32.7)
17 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
95 m²(6 x 17)
17,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
168.5 m²
18 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai