Bán nhà hẻm 299/2/19 Lý Thường Kiệt, Phú Thọ
Nhà phố
280 m²(10 x 30)
43,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
45 Tỷ
~ 302 Triệu/m²149m²
(9.15m x 16.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.15m | |
| Dài | 16.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 149 m2 |
? MẶT TIỀN, VỊ TRÍ VÍP, NGANG 9M - THÔNG SỐ ĐẸP, KINH DOANH ĐỈNH CAO - GIÁ CHỐT CỰC BẤT NGỜ
⚡ Kết cấu 2 tầng, nhà cũ, đập đi xây lại
⚡ Chủ đang tự Kinh doanh và cho thuê ôn định dòng tiền
⚡ Vị trí đẹp, cực Vip, ngay ngã tư 3/2 và Lý Thường Kiệt. Kế bên hãng Ô tô Honda
⚡ Sổ sách pháp lý chuẩn, chủ thiện chí, cực xoắn bán
☎ 0949.888.799 Lê Trung
Nhà phố
280 m²(10 x 30)
43,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
148.8 m²(9 x 16)
43 Tỷ
289 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
135 m²(20 x 8)
40 Tỷ
296 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
135 m²
40 Tỷ
296 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
148.8 m²
43 Tỷ
289 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
300 m²
47 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
164.4 m²
41 Tỷ
249 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Đất
428.5 m²
49 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai