Bán nhà hẻm 952/51/2 Tỉnh Lộ 43() Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
5.6 Tỷ
~ 37.3 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 | |
| Số tầng | 2 |
5A/2 Bình Hoà 25 (KDC 550) Bình Hoà Thuận An
Trung Tâm Thành Phố Thuận An - Sát Vincom Dĩ An - Khu đô thị Vin Bình Dương
Mô Tả:
Diện Tích: 5.08m Dài 29.8m 150m2 đất
Kết Cấu: Nhà 2 Tâng - Lững
Vị Trí: Sát Trường Học Bệnh Viện, Đường DT743, Vicom Dĩ An, Khu đô thị Dĩ An, KCN Sóng Thần 1 và 2, KCN Đồng An....
- Sổ Hồng Chính Chủ ,Công Chứng Trong Ngày,
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
121 m²(4.8 x 23.5)
5,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
103 m²(5 x 20.7)
5,6 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
5,6 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
106.8 m²(4.5 x 25.5)
5,6 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
132 m²(6.6 x 19)
5,6 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87.7 m²
5.55 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
154 m²
5.6 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai