Bán nhà hẻm 418/4A Trần Phú Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43 m²(3.4 x 16)
15 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
14,5 Tỷ
~ 290 Triệu/m²50m²
(4.1m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
MẶT TIỀN TRUNG TÂM QUẬN 5 - 4 LẦU BTCT - GIÁ TỐT - ĐƯỜNG LỚN.
Mô tả:
- Đường lớn, vị trí đẹp thích hợp kinh doanh đa ngành nghề, giá tốt.
- Nhà BTCT, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu. Tổng 3PN lớn + WC, mỗi tầng đều có ban công, bếp, phòng khách + Sân thượng rộng thoáng mát.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ gần: Trường học, bệnh viện, các khu mua sắm, chợ. Thuận tiện đi lại, giáp Q.1, Q.10, Q.3...
- Khu vực dân trí tốt, an ninh.
Nhà phố
43 m²(3.4 x 16)
15 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
67 m²(4 x 16)
15 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
50 m²(3.8 x 13.2)
13,9 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
40 m²(4 x 8.1)
14,9 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
40 m²(4 x 8.1)
14,9 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
43 m²(3.4 x 16)
15 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
48 m²(6 x 15)
13,9 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
40 m²
15.8 Tỷ
395 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai