Bán nhà hẻm 8/1A Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
254 m²(12.8 x 20)
31,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
32 Tỷ
~ 275 Triệu/m²116.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 116.3 m2 | |
| Số tầng | 3 |
59 đường số 4 Bình Thọ Quận Thủ Đức
Mô tả:
+ Chia làm 4 căn: 1 căn chính 4pn, 3 wc; 2 căn nhỏ mỗi căn 2pn, 2wc, và 1 phần đất chưa xây nhà.
+ Vị trí mặt tiền đường số 4 ngay Bình Thọ... thuận tiện di chuyển về trung tâm.
+Dẫn khách bắt buộc báo ĐC Thanh trước 60 phút để sắp xếp coi trong
Nhà phố
254 m²(12.8 x 20)
31,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
185 m²(13.5 x 20)
32 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
224 m²(8 x 28)
31,1 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
220 m²(8 x 28)
31,1 Tỷ
141 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
247 m²(7.83 x 37)
32 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
420 m²(12 x 38)
32 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
219.4 m²
31.5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
1176 m²(33 x 40)
32 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai