Bán nhà mặt tiền 57f Tú Xương, Xuân Hòa
Nhà phố
144 m²(6 x 12)
55 Tỷ
382 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
51 Tỷ
~ 357 Triệu/m²143m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 143 m2 |
Nhà phố
144 m²(6 x 12)
55 Tỷ
382 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
88.6 m²(5.2 x 18)
50 Tỷ
564 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
144 m²
55 Tỷ
382 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
225 m²
52 Tỷ
231 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
92 m²
50 Tỷ
543 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
102.43 m²
50 Tỷ
488 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
130.5 m²
50 Tỷ
383 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
130 m²
50 Tỷ
385 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai