Bán Nhà Mặt Tiền 240 Cao Thắng, P. 12, Q.10
Nhà phố
88.6 m²(5.2 x 18)
50 Tỷ
564 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Cao Thắng
50 Tỷ
~ 383 Triệu/m²130.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 130.5 m2 |
Nhà phố
88.6 m²(5.2 x 18)
50 Tỷ
564 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
59.3 m²(4.1 x 16)
48 Tỷ
809 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
143 m²
51 Tỷ
357 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
92 m²
50 Tỷ
543 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
102.43 m²
50 Tỷ
488 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
130 m²
50 Tỷ
385 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
88 m²
50 Tỷ
568 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
134 m²
50 Tỷ
373 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai