Bán nhà 6 - 8 Cao Văn Ngọc ( số cũ 32.2 32.4 đừơng Khuông Việt ) Cao Văn Ngọc Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(9 x 12)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
15.5 Tỷ
~ 262 Triệu/m²59.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 59.1 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 57 Tân Sơn Hòa Phường 2 Quận Tân Bình
- MẶT TIỀN CHỢ PHẠM VĂN HAI ĐỈNH ,
KINH DOANH SẦM UẤT ĐA NGÀNH NGHỀ NGÀY ĐÊM TẤP NẬP ,
- SỔ VUÔNG A4,
- KHU VỰC VIP CHỢ PHƯỜNG 2 TÂN BÌNH, KINH DOANH SHOP, KHÁCH SẠN, CỬA HÀNG, SPA....,
- KHU VỰC MỘT CĂN DUY NHẤT BÁN ,
+Diện tích: 59.1m2(3.8x15.5)
- Nhà 6 tầng gồm 1 trệt, 4 lầu, 1 TUM, sân thượng trước sau thoáng mát, tiện ích vô cùng ,
- 10PN, 11WC, phòng khách khu bếp, nếu cho thuê dòng tiền hơn 30 triệu/tháng ,
- Tiện ích xung bao trùm không thiếu thứ gì... ,
- Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh, sổ vuông đẹp như Ngọc Trinh ,
Nhà phố
96 m²(9 x 12)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
125 m²(9 x 13)
15,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
118 m²(7.8 x 16)
15,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
67 m²(3.6 x 19)
15,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
63.3 m²(4 x 15.5)
15,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Sông Đáy
Nhà phố
57 m²(3.8 x 15)
14,3 Tỷ
251 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Nhà phố
67 m²(4.8 x 13.9)
15,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
89.2 m²(5.1 x 17.4)
15,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai