Bán nhà hẻm 136/43 Lê Thị Bạch Cát Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
6,2 Tỷ
~ 177 Triệu/m²35m²
(4.3m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
MẶT TIỀN QUẬN 11 - VỊ TRÍ ĐẸP - LÔ GỐC - NGANG ĐẸP 4.3M - KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - ĐANG CHO THUÊ MẶT BẰNG 10 TRIỆU/THÁNG
Mô tả:
+ Nhà mới 3 tầng BTCT, vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề.
+ Mặt tiền khu sầm uất, đang cho thuê tầng trệt 10 triệu/tháng
+ Vị trí trung tâm Quận 11, gần chợ Chim Xanh, Giáp Quận 10
+ Sổ đẹp, vuông.
+ Gia chủ hiền lành, hợp tác tôn trọng Môi giới.
+ Sổ tại nhà, công chứng nhanh trong ngày.
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
42 m²(3.2 x 13)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
36 m²(9 x 4)
6,3 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 3
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9.5)
6 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
35 m²(4.7 x 8.3)
5 Tỷ 950 Triệu
170 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
28 m²(3.3 x 9)
5 Tỷ 950 Triệu
213 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
6,4 Tỷ
206 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai