Bán nhà hẻm 136/43 Lê Thị Bạch Cát Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
6,5 Tỷ
~ 155 Triệu/m²42m²
(3.2m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
?MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG ĐỘI CUNG P11 QUẬN 11 - 42M2 3 TẦNG BTCT - TIỆN ÍCH QUAY QUANH - GIÁ CHỈ 7 TỶ - CHẠM LÀ CHỐT.?
? Mô tả:
? Toạ lạc tại Đường Đội Cung Phường 11, Quận 11 Tp HCM, 42m2 ngang 3.2m dài 13m, 3 tầng BTCT, 3 phòng ngủ, 1 kho, 4wc, Hẻm xe hơi.
?Vị trí: Nằm ngay vị trí kinh doanh khá tốt, khu vực đông dân cư, gần chợ, trường học, giao đường Lãnh Binh Thăng, Bình Thới, ngay Công An Phường 11 Bình Thới an ninh, 3 Phút tới bệnh viện Quận 11, 3 phút ra trụt đường chính 3 tháng 2, di chuyển đi đâu cũng tiện.
? Pháp lý: Sổ gửi bank.
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
39 m²(3.7 x 10.5)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
39 m²(3.1 x 12)
6,6 Tỷ
169 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9.5)
6 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
49 m²(4.4 x 11)
6,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
51 m²(3.1 x 17)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Quân Sự
Nhà phố
35 m²(4.3 x 8)
6,2 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
34 m²(3.25 x 11.5)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai