Bán nhà hẻm 71/20/7 - 9 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
8 Tỷ
~ 59.3 Triệu/m²135m²
(9m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 |
KHU DÂN CƯ DRAGON VILLAGE - ĐƯỜNG 20M - 3 TẦNG HOÀN THIỆN THÔ - NGANG 9M - CHỈ 8 TỶ.
Mô tả:
✅ Nhà 1 trệt 2 lầu hoàn thiện ngoài, trong xây thô chủ mới tự thiết kế theo ý.
✅ Mặt tiền đường khu dân cư hiện hữu, đường 12m vỉa hè 4m mỗi bên.
✅ Nội khu Dragon Village tiện ích đầy đủ không thiếu gì.
✅ Sổ vuông, còn thơm mùi mực, hoàn công đủ.
✅ Chủ thiện chí bán, tôn trọng Môi giới.
ĐT: 093.700.5816.
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
240.1 m²(3 x 33.6)
8 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 898
Nhà phố
131 m²(10 x 13)
8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
110 m²(8.2 x 13)
8 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
535 m²(26 x 20)
8 Tỷ
15 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
8 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8 Tỷ
154 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Nhà phố
62 m²(4.5 x 21)
8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai