Bán nhà hẻm 32/15 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
127 m²(5.1 x 26)
8,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
8 Tỷ
~ 53.3 Triệu/m²150m²
(10m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 70/20/9 Võ Văn Hát, Phường Long Trường
Diện tích: 10 x 15m
Diện tích công nhận: 150m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 6
Giá: 8.0 Tỷ
Nhà phố
127 m²(5.1 x 26)
8,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
129 m²(6.5 x 20)
7,9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
240.1 m²(3 x 33.6)
8 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 898
Nhà phố
131 m²(10 x 13)
8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
110 m²(8.2 x 13)
8 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
130 m²(6.5 x 20)
8,6 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
240 m²(8.9 x 27)
8,6 Tỷ
35.8 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai