Bán nhà hẻm 39/16 + Thửa 1219 + Thửa 1529 tờ 36 Đường 41 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
500 m²(6 x 63)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
24.5 Tỷ
~ 236 Triệu/m²104m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
?????????,
- VỊ TRÍ VÀNG TRONG LÀNG BUÔN BÁN ,
- MẶT TIỀN CHỢ THỦ ĐỨC KINH DOANH ĐỈNH - VỊ TRÍ NHIỀU NGƯỜI TÌM KIẾM.,
5 Đoàn Công Hớn, phường Trường Thọ, TP Thủ Đức
Mô tả:,
- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, Phòng thờ, PK, 4 PN, Phòng Bếp, 4WC.,
- Nhà xây dựng từ năm 2003, chủ xây tâm huyết từng viên gạch nên rất chắc chắn, không 1 vết nứt. Chủ mới về cần vài thùng sơn là lung linh ngay.,
- Mặt tiền chợ - Vị trí đẹp không chê vào đâu được, nằm đầu đường Đoàn Công Hớn giao với Võ Văn Ngân ngay Vòng xoay Ngã 5 Chợ Thủ Đức. ,
- Vị trí phù hợp Kinh doanh buôn bán các loại mặt hàng, đặc biệt kinh doanh tiệm vàng là vô đối.,
- Chính chủ ở hơn 20 năm, đang tự Kinh doanh buôn bán, nhà chưa 1 lần sang ngang. Nay bán chia tài sản cho con, tin tưởng anh chị em Thiên Khôi trợ duyên giúp chủ.,
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay, chủ gởi sổ ngân hàng giữ hộ(chủ có thể chuộc sổ bất cứ lúc nào).,
Nhà phố
500 m²(6 x 63)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
625 m²(25 x 23)
24,7 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
280 m²(18 x 16)
25 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
280 m²(18 x 16)
25 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
Nhà phố
226 m²(11 x 21)
25 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
578 m²(17 x 34)
25 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
339 m²(8.1 x 37)
25 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai