Bán nhà hẻm 343/8 Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
219 m²(11.8 x 18.5)
40 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
40 Tỷ
~ 250 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 5 - 5A Trà Khúc Phường 2 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN KHU SÂN BAY - SÁT TRƯỜNG SƠN - VỊ TRÍ CỰC ĐỈNH - CHÍNH CHỦ XƯA NAY BÁN ?
+Diện tích: 160m2(9.4x17)
- Chính chủ xưa nay, trước là 1 thửa chủ tách cho 2 ae. Nay bán chung. Khách mua về hợp sổ xây toà nhà hoặc Biệt thự đều đẹp. ,
- Đường dự kiến mở rộng 12m. Xây dựng 7 tầng vô tư. ,
- Xác định bán đất, giá trị hợp khách hiểu khu vực. ,
- Mặt tiền hiếm, sát Trường Sơn, Khu Sân Bay VIP. ,
- Chủ hợp tác, chỉ cần khách thích gặp chủ, chủ tự chốt giá. ,
- Sổ vuông đẹp, pháp lý chuẩn, chủ cất két, công chứng ngay. ,
Nhà phố
219 m²(11.8 x 18.5)
40 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
106.3 m²(6.9 x 16.6)
40 Tỷ
376 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
135 m²(4.6 x 29.5)
41 Tỷ
304 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
175.32 m²(8.26 x 20.5)
38,5 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trà Khúc
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
40 Tỷ
268 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
40 Tỷ
400 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
106.3 m²
40 Tỷ
376 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
159 m²
40 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai