Bán nhà mặt tiền 1 Phan Tôn, Sài Gòn
Nhà phố
205 m²(7.9 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
65 Tỷ
~ 283 Triệu/m²230m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 230 m2 |
Nhà phố
205 m²(7.9 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
38 m²(4.66 x 7.8)
65 Tỷ
1.71 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
48 m²(6 x 8)
65 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
205 m²(8 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
205 m²
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
151 m²
65 Tỷ
430 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
205 m²
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
50 m²
65 Tỷ
1.3 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai