Bán nhà mặt tiền 1 Phan Tôn, Sài Gòn
Nhà phố
205 m²(7.9 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
65 Tỷ
~ 317 Triệu/m²205m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 205 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 1+2 Phan Tôn phường Đa Kao Quận 1 BIỆT THỰ MẶT TIỀN ĐẤT VÀNG QUẬN 1 – NGAY CÔNG VIÊN LÊ VĂN TÁM – KHU VỰC TOÀN BUILDING CAO TẦNG KINH DOANH ĐẲNG CẤP. Mô tả: -Diện tích: 205m2 ngang 7.9 dài 26 – Biệt thự đẳng cấp thiết kế sân vườn giữa lòng Quận 1.Khu sầm uất toàn building cao tầng ngay Công viên Lê Văn Tám.– Chủ thiết kế sân vườn với 4 tầng:+ Trệt: sân trước để xe, quán cf văn phòng lối đi riêng biệt+ Tầng 1 với 3 phòng lớn công ty thuê làm văn phòng.+ Tầng 3,4 gồm 5PN master, phòng xông hơi, sân thượng trồng hoa cây cảnh.Toàn bộ cầu thang ốp gỗ, nội thất gỗ cao cấp.Khách mua ở và kinh doanh ngay có dòng tiền 60tr/ tháng.– Sổ vuông A4 hoàn công đầy đủ, chủ gửi bank.
Nhà phố
205 m²(7.9 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
38 m²(4.66 x 7.8)
65 Tỷ
1.71 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
48 m²(6 x 8)
65 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
205 m²(8 x 26)
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
151 m²
65 Tỷ
430 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
205 m²
65 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
50 m²
65 Tỷ
1.3 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
230 m²
65 Tỷ
283 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai