Bán nhà hẻm 585/36 Nguyễn Thị Thập, Tân Hưng
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
17 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
17 Tỷ
~ 138 Triệu/m²123m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123 m2 | |
| Số tầng | 1 |
490 Lê Văn Lương Tân Phong Quận 7
?Diện tích 123m2 ngang 4m nở hậu 4.2m dài 30m
?Nhà cấp 4 đang có sãn 5 phòng trọ vqf 1 mặt bằng kinh doanh. Chủ đang cho thuê khoán 25triêu/ tháng.
?Vị trí khu dân cứ nhà giàu Tân phong thông ra Nguyễn Hữu Thọ - VIVO City Phú Mỹ Hưng - Sát bên là các trường đại học danh tiếng RMIT - ĐH Tôn Đức Thắng - ĐH Cảnh sát - ĐH Marketing …
?Phù hợp đầu tư xây dựng cao tầng vừa ở vừa kinh doanh chdv, cao ốc văn phòng ….
?Sổ hồng riêng vuông vức - nở hậu - đang vay bank
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
17 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
115 m²(6 x 16)
17 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
104.1 m²
17 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
78 m²
18 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
100 m²
15.8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
190 m²
17.5 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
70 m²
15.5 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai