Bán nhà hẻm 385/34/2 Quang Trung Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
6.8 Tỷ
~ 126 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 5, XE HƠI VÀO NHÀ, NHÀ MỚI Ở NGAY.,49 Đường số 5, Phường 17, Gò Vấp,– Nhà 1 trệt, 1 lững, 1 lầu, 3PN, 4WC, Phong thờ, nhà đẹp lung linh, dọn đồ vào ở ngay.,– Vị trí đẹp, nhà mặt tiền đường, cách đường Lê Đức Thọ tầm 40m giao thông thuận tiện đi các Quận.,
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
6,8 Tỷ
98.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
57 m²(4.4 x 13)
6,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
6,8 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
6,8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
83 m²(4.9 x 17)
6,8 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
58 m²(4.2 x 15)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
95 m²(4.7 x 19)
6,8 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai