Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 658/23-25-27 Cách Mạng Tháng 8, P11, Q3
Nhà phố
338 m²(16.5 x 22)
86 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
85 Tỷ
~ 531 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Nhà phố
338 m²(16.5 x 22)
86 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
107 m²(9 x 15)
86 Tỷ
804 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
234 m²(13 x 18)
85 Tỷ
363 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
124 m²(10 x 19)
82 Tỷ
661 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Cao Vân
Nhà phố
253 m²(12 x 22)
83 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
153.3 m²
85 Tỷ
554 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
178 m²
85 Tỷ
478 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
95 m²
82 Tỷ
863 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai