Bán nhà 302 ( Thửa 605 tờ 49 ) Đường Long Thuận 240/ Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
20,5 Tỷ
~ 92.8 Triệu/m²221m²
(11.9m x 18.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.9m | |
| Dài | 18.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 221 m2 |
Mới về - ĐANG CẬP NHẬT DỮ LIỆU
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
2000 m²(48 x 50)
19,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
146.4 m²(9.1 x 24.5)
19 Tỷ
130 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
1161 m²
20 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
248 m²(12 x 21)
21,5 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
97 m²(6.6 x 15)
20,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
202 m²(8 x 25)
21,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B1
Nhà phố
202 m²(8 x 25)
21,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai