Bán nhà 243 - 245 Hùng Vương Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
28.8 Tỷ
~ 313 Triệu/m²92m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 |
Bán nhà 46 Chiêu Anh Các, phường 5, Quận 5
- Đối diện chợ Hòa Bình.
- Diện tích ngang 4.4m dài 22m trệt 3 lầu
- Công nhận 92m
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
56 m²(4.4 x 20)
30 Tỷ
536 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
78.3 m²
29 Tỷ
370 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
74.1 m²(3.8 x 20)
27,3 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
28 Tỷ
389 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
16.3 m²
30 Tỷ
1.84 Tỷ/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
76 m²
27,5 Tỷ
362 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
28 Tỷ
350 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai