Bán nhà 112 - 114 134.2B Lê Trung Nghĩa Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(7 x 22)
51 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
50 Tỷ
~ 217 Triệu/m²230m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 230 m2 |
Bán nhà góc 2 mặt tiền 456A đường Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú.
- Diện tích: 13m x 19m, diện tích công nhận 230m2.
- Hiện trạng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu, tổng diện tích sàn 507m2.
- Mặt tiền đường 20m có lề 4m, vị trí kinh doanh cực đẹp, không lỗi phong thuỷ, hết lộ giới, đang cho Pizza Company thuê 110tr/tháng, thích hợp đầu tư giữ tài sản có thu nhập cao mỗi tháng.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ.
Nhà phố
163 m²(7 x 22)
51 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
163 m²(7 x 22)
51 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
435 m²(16 x 27)
48 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
543 m²(18 x 30)
51,9 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Hà Thị Đát
Nhà phố
200 m²(12 x 22)
49 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
543 m²
51.9 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
Nhà phố
435 m²
48 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Đường Âu Cơ
Nhà phố
543 m²(15 x 30)
52 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai