Bán nhà hẻm 10/26/24 ( Thừa 634 tờ 71) Đường số 7 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
8 m²(5 x 16)
8 Tỷ 150 Triệu
1.02 Tỷ/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
8.2 Tỷ
~ 82.1 Triệu/m²99.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
453/5/8A Tô ngọc vân Tam Phú Thủ Đức
? Nhà FULL THỔ CƯ - NGANG 5M ?
? HẺM XE HƠI - ĐƯỜNG THÔNG?
Mô tả:
⚡️ Diện tích 100m2 ( Full Thổ cư ),
? Ngang: 5 x 20 m.
? Sổ hồng riêng, vuông vức, chính chủ.
? Khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
? Mặt tiền Kinh Doanh ổn định.
? Gần Chợ Tam hà , Bệnh viện thủ đức, trường học cấp 1.2.3 đầy đủ
Nhà phố
8 m²(5 x 16)
8 Tỷ 150 Triệu
1.02 Tỷ/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
126 m²(4.8 x 18.3)
8,3 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
126 m²(4.8 x 18)
8 Tỷ 290 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
8,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
8,2 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
98.1 m²
8.2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai