Bán nhà hẻm 164/5 Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
95 m²(11 x 9)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
6.55 Tỷ
~ 79.9 Triệu/m²82m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
?TRUNG TÂM PHƯỜNG BÌNH THỌ - NHÀ MỚI 2 TẦNG BTCT KIÊNG CỐ Ở NGAY - GIÁ NHỈNH 6TY?
? 45/6 Đường số 9 Bình Thọ, Thủ Đức
Mô tả:
✅ Nhà 1 trệt 1 lầu: 4PN (2PN dưới trệt) 2WC. Nhà mới xây, đẹp lung linh. Dọn vào ở ngay.,
✅ Hẻm trước nhà 2.5m cách 20m ra mặt tiền, gần Chợ Bắc Ninh, Võ Văn Ngân, Vincom Thủ Đức.,
✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ, không thiếu thứ gì. Khu vực hiếm nhà bán,
✅ Dân cư đông đúc, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.,
✅ Sổ vuông, hoàn công đủ.,
Nhà phố
95 m²(11 x 9)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
83 m²(4.5 x 19)
6,5 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
6 Tỷ 590 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
6,5 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
76 m²
6,6 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
6 Tỷ 590 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
162 m²(12 x 15)
6 Tỷ 550 Triệu
40.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 34
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai