Bán nhà hẻm 100/93/5 Đường số 3 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
7.9 Tỷ
~ 79 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 4 |
NGAY CHUNG CƯ GIA PHÁT - LÔ GÓC - NHÌN NHƯ BUILDING - HẺM XE TẢI TRÁNH - 7 CHỖ VÀO NHÀ - LÀM VPCty - KINH DOANH QUÁ CHUẨN ,
,
433/22 Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp
,
- Hiện nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau, 4PN lớn, PN nào cũng có cửa ra ban công và cửa sổ rất thoáng mát. Sân để xe thoải mái, có sân hông để 5 cái xe máy.,
,
- Lô Góc, 2 mặt hẻm, diện tích thực 100m2, công nhận 85m đã trừ lộ giới. Nhà xây bề thế, lắp cái biển quảng cáo Công ty lên thì hết xảy.,
- Hẻm xe hơi tránh, xe hơi 7 chỗ vào nhà, thông thoáng, trải nhựa đẹp, không ngập nước, toàn nhà cao tầng kinh doanh tấp nập.,
- Vị trí đẹp, ngay bên Chung cư Gia Phát, thông sang Lê Hoàng Phái, Nguyễn Văn Lượng, giao thông đi lại thuận tiện, đi ngã 6 Quang Trung, Khu Cityland Nguyễn Văn Lượng, Sân bay, Quận Tân Bình, Bình Thạnh, Phú Nhuận, Quận 1...,
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.,
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
65 m²(3.4 x 18)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
65 m²(3.4 x 18)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
43 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
69 m²
8.5 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
51.3 m²
7.5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai