Bán nhà hẻm 24/9/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
14.2 Tỷ
~ 142 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
42 ĐƯỜNG SỐ 3 LINH CHIỂU TP. THỦ ĐƯC.
42 Đường Số 3 Linh Chiểu, Thủ Đức
Mô tả:
+ Vị trí: Nhà 1 trệt 2 lầu đúc trung tâm Tp. Thủ Đức,sát Vincom Thủ Đức, gần cao tốc Long Thành - Dầu Dây, tiện di chuyển mọi hướng....
+ Diện tích 5 x 20 công nhận 100m2 sổ hồng riêng, diện tích sàn 300m2
+ Sân trước đậu xe hơi, 4 PN, 3 WC , giếng trời, sân đậu xe hơi
+ Khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
+ Nhà 1 trệt 2 lầu đúc mới suông , mặt tiền nên khu vực buôn bán sầm uất tiện kinh doanh
+ Sổ công chứng ngay, Chủ cực kỳ hợp tác
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
197 m²(12 x 22)
14,3 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
14 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100 m²(3.5 x 28)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
14,2 Tỷ
254 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
200 m²
14.99 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
86 m²
15 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai