Bán nhà Thửa 495 -108 Tờ số 2 (3 đường số 3) Trường Thọ Thủ Đức
Nhà phố
100 m²
9.8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
10 Tỷ
~ 108 Triệu/m²92.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92.6 m2 | |
| Số tầng | 4 |
NHÀ 4 TẦNG (92M) MT ĐƯỜNG 3 TRƯỜNG THO?
41 Đường 3 Phường Trường Thọ-TP Thủ Đức,
? Mô tả
Nhà MT 1 trệt 3 lầu + sân thượng, gồm 5PN 6WC.
- Thông hướng ra Phạm Văn Đồng & ngã tư Bình Thái .XLHN + Ga metro.
- Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
* Diện tích : 93m² ngang 4.2m x dài 22m.
- Diện tích sàn: 244.86m.
- Hướng: Đông bắc.Số cất két
Nhà phố
100 m²
9.8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
205 m²
10.8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
113.8 m²
10.7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
100 m²
10.5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
155 m²
9.2 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
250 m²
10.5 Tỷ
42 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
160 m²
9.6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
75 m²
9.5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai