Bán nhà 89 ( thửa 210 tờ 06 ) Nguyễn Văn Giáp Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
15 Tỷ
~ 188 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
144 m²(10 x 14)
15 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
155 m²(10 x 15.5)
15 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Nhà phố
191 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
188 m²(9 x 21)
15 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
259 m²(10 x 26)
15 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34B
Nhà phố
80 m²
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai