Bán Nhà Mặt Tiền 43 Phạm Văn Hai, P.1, Tân Bình
Nhà phố
62.3 m²(3.1 x 20)
17,9 Tỷ
287 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
17.7 Tỷ
~ 239 Triệu/m²74m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 3B Bình Giã Phường 13 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH- CHÍNH CHỦ TỪ XƯA NAY
* Diện tích 74m(4×21m) trừ lộ giới 2,65m,
* Hiện trạng : 4,5 tầng, phòng khách đậu xe, nhà ăn, 3 tầng + tum, 6pn, 6wc.có 2 giếng trời cực thông thoáng có thể làm thang máy,
* Pháp lý chuẩn sổ chủ vay bank,
Nhà phố
62.3 m²(3.1 x 20)
17,9 Tỷ
287 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
326 m²(8.5 x 40)
17,5 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
105 m²(3.6 x 29)
17,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
284.5 m²(4 x 35)
17,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
17,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
67.2 m²(4.2 x 16)
17,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
66 m²(4.4 x 15)
18 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
17,7 Tỷ
393 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai